truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_01truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_02truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_03truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_04truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_05truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_06truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_07truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_08truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_09truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_10truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_11truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_12• Vào lớp nhanh lên •
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_14truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_15truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_16truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_17truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_18truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_19truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_20truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_21truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_22truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_23truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_24truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_25truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_26truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_27truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_28truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_29truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_30truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_31truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_32truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_33truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_34truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_35truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty
truyện này do mình nghĩ ra =)) Index_37truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1truyện này do mình nghĩ ra =)) Empty truyện này do mình nghĩ ra =)) Wed Oct 10, 2012 8:53 pm

magicianking

Thành viên

magicianking

Thành viên
Sau khi mẹ cậu bé chết ba cậu không muốn con không có mẹ nên đã cưới 1 người khác.Nhưng ông ấy chỉ là 1 cái bóng của người mẹ kế kia.Mẹ cậu đã cấm túc,tra tấn,làm mọi cách để ám sát cậu nhưng lần nào cũng thất bại.Cho đến 1 ngày căn bệnh tim cậu tái phát.Trong căn phòng tối cậu đã dùng cây bút đỏ nhọn đâm vào máu mình để viết 1 lá thư cho mẹ ruột của mình trước khi chết.(đây là hình)[You must be registered and logged in to see this image.]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]